
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

Anuani ya Simu “TAMISEMI” DODOMA 

Simu Na: (026) 2322848, 2321607,   
                            2322853, 2322420,  
Nukushi: (026) 2322116,  2322146. 
                             2321013,        
Barua pepe:ps@tamisemi.go.tz 
Unapojibu tafadhali taja: 

 

Tawala za Mikoa 
na Serikali za Mitaa, 
Jengo la mkapa, 
2 Barabara ya Hospitali, 
S. L. P. 1923,                          
41185 DODOMA. 

    

TAARIFA KWA UMMA 

Ofisi ya Rais – TAMISEMI inawatangazia watumishi wote wa Mamlaka za 

Serikali za Mitaa na Umma kwa ujumla kuwa Uhamisho wa Watumishi 

kutoka Halmashauri moja kwenda Halmashauri nyingine unafanywa bila 

kulipia gharama yoyote. 

Hivyo, mnatakiwa kujihadhari na matapeli wanaowaomba fedha kwa 

lengo la kuwasaidia kupata uhamisho, jambo ambalo linachafua taswira ya 

Ofisi ya Rais – TAMISEMI. Matapeli hao wamekuwa wakitumia majina ya 

baadhi ya watumishi wa Ofisi ya Rais – TAMISEMI na wengine 

kujitambulisha kuwa ni Maafisa katika Ofisi hii. 

Aidha, watumishi wote wa Umma mnaombwa kutoa taarifa Polisi juu ya 

mtu yeyote anayejihusisha na utapeli wa aina yoyote unaohusiana na 

kusaidia kufanikisha uhamisho kwa njia za rushwa. 

Imetolewa Na:   

Rebecca Kwandu 

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

Ofisi ya Rais – TAMISEMI 

27 Novemba, 2017 
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