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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGCA NA SHULE YA SEKONDARI MSHIKAMANO WILAYA YA MBARALI

MKOA WA MBEYA MWAKA ..o

1. Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha ... ... Katika shule hii
mwaka ... shule ya sekondari mshikamano ipo umbali wa km 02 kasikazini /
mashariki/magharibi/kusini mwa mji mkuu wa mkoa/wilaya ya mbarali — Mbeya

2. Mhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe ..................... . RO Unatakiwa kuripoti
shuleni kuanzia tarehe .................... (ndani ya siku saba ukichelewa zaidi ya hapo

hutapokelewa)

3. Bidii ya kujituma katika masomo, utii, uaminifu, nidhamu bora, maarifa na juhudi kwa pamoja/
ujumla vitakuwezesha kuwa na mafanikio mazuri kitaaluma na kujijengea tabia na mwenendo
mzuri endelevu

1.0. MAMBO MHIMU YA KUZINGATIA

SARE YA SHULE !
1.1, WAVULANA
(n Suruali mbili (02) moja ya rangi ya kijivu na nyingine ya rangi ya zambarau. Suruali

ziwe zina malinda mawili (2) mbele. Tafadhali
(i) Mashati mawili (2) meupe mikono mifupi
(i) Viatu vya ngozi vyeusi vya kufunga na kamba
(iv)  Soksirangi nyeupe zisizo na pambo au mapambo yeyote yale
(V) Mkanda wa kiunoni wa kuvalia suruali uwe wa ngozi na rangi nyeusi
(vi)  Sweta rangi ya kijani. Tafadhari liwe jipya
(vii)  Bukta va rangiya blue na tisheti ya rangi ya zambarau kwa ajili ya michezo
2.0. WASICHANA -
() Skett mbili (2) moja ya rangi ya kijivu na nyingine rangi ya zambarau. Tafadhari sketi zote
mshono wake ziwe wa (LINDA BOKS) na ziwe ndefu sana
(ii Mashati mawili (2) meupe ya mikono mifupi
(i) Viatu vya ngozi nyeusi vya kufunga na kamba
(iv)  Soksirangi nyeupe zisizo na pambo au mapambo yoyote yale
(v) Sweta la rangi ya kijani. Tafadhari liwe jipya
(vi}y  Hijabu ra@ngi nyeupe §
(vii)  Bukta ya rangi ya Blue na Tisheti ya rangi ya zambarau kwa ajili ya michezo

NB” Mwanafunzi ambaye sare yake haitakidhi matakwa ya shule hatavumiliwa”
2.1, Daftart kubwa 9 na mkebe mmoja (1) kwa kila mwanafunzi

2.2 Chakula cha mchana, nauli ya kuja shuleni na kurudi nyumbani pamcja na matibs
endapo mwanao alaugua akiva shuleni.
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0.  SHERIA NA KANUN]I MHIMU ZA SHULEN! ‘ | i
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimy Na, 25 Mwaka 1978 na Kama
ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1985 aidha. Inazingatia miongozo yotel K

inayotolewa na wizarg ya elimu na mafunzo ya ufundj yenye dhamana ya elimy nchini na Ofjsi
ya waziri Mkuy — TAMISEMI yenye jukumu (a3 Usimamizi ria uendeshaji‘elimy uUnatakiwa
Kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo:
(a) Heshima kwa viongozi wazazi, wafanyakazi wote wanafunzi wengine na Jjamii kwa vjumia ri
jambo la lazima. ‘ . . ' o
(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule nj

(c) Kushiriki kwa makini vipindi Vyote vya darasan;j

(d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewg _ '

(e) Kufaliamu mipaka ya shule na kuzingatia Kikamilify maelezo juy ya kuwepo ndanj na nje ya
mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzj wako katika shule hjj

() Katunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shyle

(g) Kuvaa sare ya shule wakatj wote unapotakiwa

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote ng

1) Kutunza mali za umma

3.2, Makosa yaiuatayo Yanaweza kusababisha kufukuzwa ay khsimamishwa shule
(a) Wizi
(b) Uasherati na ushoga
(c) Ubakaji
(d) Ulevi na matumizi ya madawa ya Kulevya karna vile uvutaji bangj, cocaine, mirungi, kubel
na kadhalika
€) Kupigana ay Kupiga
f) Kuhariby kwa makusudi mali ya umma
g) Kudharay bendera ya Taifa '
h) Kuwa mjamzito / kupata mimba
) Kuoa ay kuolewa
) Kutoa mimba
(k) Kugoma. Kuchochocheé na kuongoza ay Kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule

—_

) Kukataa adhabu kwa makusudi -
(m)Kuwa na simu ya mkononi

Mambo mengine muhimy Yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na

mMwanafunzj

(a) Medical Examination form, ambayo itajzwa na mganga mkuu wa hospitalj ya serikali. Forny Fjj
itakabidhiwa kwa mkuu wa thule mara Utakaporipotj shuleni,

(B) Fomuy ya maelezo binafsj kuhusu historiz ya mwanafunzi na mkataba wa Kuteshirikj Katika
migomo, fujo na makosa ya jinaj

(¢) Fomy Ya mzazj kukiri kukubaliana ng sheria, kanup; na maelezg mengine yatakayotolewa na
shule )

-, ‘ )
Fafadhari soma kwa makinj Maelezo/ Maagizo haya na kKuyatelekeza kikamih’fu}

‘KARIBU SANA KATIKA SHULE Hj|
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WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA ,UFUNDI
SHULE YA SEKONDARI MSHIKAMANO
FOMU YA KIAPO CHA UTII

Mimi — - ' - niliyeteuliwa
kujiunga na masomo katika shule ya Sekondari mshikamano. Naapa kwamba nitakuwa
mwaminifu, mwadilifu na mtii kwa walimu, wafanyakazi wasiokuwa walimu. na
wanafunzi-wenzangu

“.Kwa nafasi hii adimu niliyoipata naahidi kwamba nitasoma kwa bidii na kwa juhudi
zangu zote ilinije kuwa raia mwema wan chi yangu ya Tanzania, na ninaahidi kuwa
sitakuwa chanzo cha migogoro yoyote niwapo shuleni na nje ya mipaka ya shule.

Yote haya nitayatekeleza kwa kutovunja sheria, taratibu na kanuni zote zilizowekwa na
shule, nikienda kinyume basi sheria kali ichukuliwe ikiwa ni pamoja na kufukuzwa shulc.

EEE MWENYEZI MUNGU NISAIDIE

Sahihi ya muapaji . : . " Tarehe

Sahihi na mhuri wa msimamizi wa Kiapo .........ccooiiiiiin e tarehe ...

Sehemu hii uazwe 712 mzazi au mlezi wa mwanafunzi kukiri/ kukubali kwa mzazi/
mlezi kugharamia mabhitaji ya mwanafunzi

Mimi - 2GS mzazi / mlezi wa

: ~ o o B A Ninakubali kumgharamia mwanatunzi
huyu mahltajl yake yote Nakiri nimesoma taarifa hii iliyotoka kwa mkuu wa shule ya
sekondari Mshikamano na nimeelewa kikamilifu

Naahidi kwamba nitatimiza mahitaji yote yanayotakiwa katika kusomesha mwanafunzi
huyu hadi iwisho. Nikishindwa kuwajibika nichukuliwe hatua zinazofaa ikiwa ni pamoja
na kushitaiciwa mahakamani..

A

Sahihi ya Mzazi/ Miezi .
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FOMU D

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATIONAL TRAINING

Ref: No. MSS/JI/1/02

The Medical Officer.

(a) Weight
Blood pressure .................

Urine for sugar and-pregnancy
Stool

CONDO A WN =

- Lepresy ...
10.Eplopsy ..........ccccooooi cmomrmad .

.................

Mshikamano Sekondari School.
P.0.BOX 50,
IGURUSI.

Date .......... .

............. ... as for her/his fithess




MHUTASARI WA MKUTANO WA WAZAZI SHULE YA.
MSHIKAMANO SECONDARY SCHOOL KUHUSU CHAKULA
SHULENI TAREHE 18/07/2016

MAHUDHURIO.

i WAZAZI WALIKUWA 263.
MAKUBALIANO WALIKUBALIANA WACHAGUE KAMATIL
| MWENYEKITI - FEDRICK MWAKABANGA.

™5 KATIBU - BENJAMINI MWAKAJWANGA.
3. KATIBU MSAIDIZI - JOEL AMBONISYE.
4 MAKAMU MWENYEKITI - PACK LUPAKISYE.
5 MHASIBU — VUMILIA KOMAKULINGA.

WASIMAMIiI WA KIKAO HICHO NI:
e« MTENDAI - JORDANI MAPUNDA.
« AFISA USHIRIKA (MDAU ELIMU KATA).
» BIBI MAENDELEO. WINNL
e MKUU WA SHULE — RASHIDIL.
« MRATIBU - SAVINITU.
y WAZAZI WALIKUBALIANA MCHANGO FKAMA IFUATAVYO KWA

KILAMTOTO;

. MAHINDI LITA KUMI YA KUKOBOLEWA ILIYOJAA.
MAHARAGE (Walikubaliana kuchangia fedha Tsh. 7000/=).
MAFUTA LITA MOJA.Tshs 3500/=.

CHUMVI PAKITI MOJA Tsh. 500/=
PESA KWA AJILI YA MPISHI NA KUNI Tsh .4000/=.

hos e

Makubaliano hayo ni ndani ya miezi sita ambayo kwa mwaka ni mala mbili
yake. Wazazi walisisitiza kuwa asiyechanga afikishwe mahakamani na wote
kwa pamoja wakakubaliana pia walikubaliana mwisho wa mchango 1takuwa
tarehe 30/08/2016. Na utekelezaji wa watoto kula chakula shuleni uanze na
mw1sl;o kikao kilihairishwa na Mwenyekiti FEDRICK MWAKABANGA
kuwashukuru v1(§n0021 wa kata pamoja na wazazi wote wahohudhmn kikao
hicho shuleni na kuwaambia wazazi watoe kwa wakati 1li "kuondoa
usumbufu wakufikishwa mahakamani. Kikao kilihaurishwa saa 7:4 Mchana.

Pia tunaambatanisha na mahudhurio ya kikao hicho.
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