JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA MBEYA Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

Simu ya Mdomao: 02590089/2590041 S.L.P 237,
Fax: 025-2590089/2590108 RUJEWA.
Baruazoteziandikwekwa

MkurugenziMtendaji (W) Mbarali

KUMB.Na.MDC/S.40/2/128 22/01/2018

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MAFUNDI
UJENZI - ‘LOCAL FUNDDI’

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali anawatangazia wananchi wote
wenye uwezo, sifa na uzoefu wa kufanya kazi za ufundi wa kujenga Majengo/nyumba
mbalimbali kuomba kazi za ufundi wa ujenzi ambazo zitafanyika katika Kituo cha Afya
Utengule Usangu.

A. SIFA ZA MAFUNDI WANAOHITAJIKA

NA AINA ZA MAFUNDI SIFA ZINAZOHITAJIKA
WANAOHITAJIKA
1 Fundi Uashi i.  Ajue kusoma ramani na kuitafsiri

ii.  Ajue kujenga kwa mawe na tofali
iii.  Ajue kupiga lipu kuta za mawe na tofali
iv.  Ajue kuweka sakafu vizuri
v.  Ajue kuweka marumaru (tiles)
vi.  Ajue kuseti masinki ya vyoo
vii.  Ajue kumaliza lip (skimming)
viii.  Ajue kutumia zege
iX.  Ajue michanganyo ya mota
X.  Ajue kuchanganya saruji na Mchanga
xi.  Ajue kuweka tarazo
xii.  Awe na uzoefu wa kazi na sehemu alizofanya

2 Fundi Seremala i.  Ajue kusoma ramani

ii.  Ajue aina ya mbao

iii.  Ajue aina za mabati ya kuzekea

iv.  Ajue vifaa vya fundi seremala

v.  Awe na uzoefu wa kazi na sehemu alizofanya

3 Fundi Rangi i.  Ajue kuchanganya rangi

ii.  Ajue matumizi ya rangi

iii.  Ajue aina za rangi

iv.  Awe na uzoefu wa kazi na sehemu alizofanya




4 Fundi Chuma i.  Ajue kusoma ramani na kuitafsili

ii.  Ajue aina za mabomba

ii.  Ajue saizi za mabomba

iv.  Ajue Matumizi ya mabomba

v.  Awe na uzoefu wa kazi na sehemu alizofanya

5 Fundi Bomba i.  Ajue kusoma ramani na kuitafsiri

ii.  Ajue mwanguko wa maji

iii.  Ajue aina za bomba za kutumia

iv.  Ajue saizi za mabomba

v.  Awe na uzoefu wa kazi na sehemu alizofanya

6 Fundi Umeme I.  Ajue kusoma ramani na kuitafsiri

ii.  Awe na Leseni kutoka Ewura

lii.  Ajue aina ya saketi za umeme

iv.  Auje mifumo ya Misongo ya Umeme

v.  Ajue ukubwa (size) za waya

vi.  Ajue aina za ufungaji wa Umeme
vii.  Ajue Matumizi ya vifaa vya fundi umeme
viii.  Awe na uzoefu wa kazi na sehemu alizofanya

B. MASHARTI YA UJUMLA

1. Mwombaji awe raia wa Tanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 au zaidi.

2. Mwombaji aambatanishe picha ndogo mbili (passport size) za rangi katika barua yake ya
Maombi.

3. Maombi yote yaambatanishwe njia za mawasiliano kama vile namba za simu, barua pepe
au anwani za makazi.

4. Maombi yatakayowasilishwa kwa njia ya FAX, Telefax na Telegraphic system

hayatapokelewa.

Mwombaji anatakiwa kuambatanisha viambatanisho vyote muhimu.

6. Maombi yote yatumwe kwa:

o

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali,
S.L.P 367,
Rujewa.
7. Mwisho wa kupokea Maombi ni tarehe 28/01/2018 saa 05:00 asubuhi.

Imetolewa na
Kivuma H. Msangi

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI




