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WILAYA YA MBARALI 

RATIBA YA MBIO ZA MWENGE WA UHURU 
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI TAREHE 22

 
MEI, 2018 

TAREHE MUDA MAHALI KM SHUGHULI/TUKIO WAHUSIKA 

22/05/2018 

 

11:00-11:30 

 Asubuhi  

Ofisi ya Mkuu 

wa Wilaya 

 Viongozi wa Wilaya kuwasili eneo la 

kuanzia msafara wa Mwenge 

DC Mbarali 

11:30-12:30 

Asubuhi 

Ofisi ya Mkuu 

wa Wilaya 
83 Msafara wa Viongozi wa Wilaya 

kuondoka na kuwasili Kijiji cha 

Ilongo 

DC Mbarali 

12:30-02:00 

Asubuhi 

Kijiji cha Ilongo  Kujiandaa kwa ajili ya makabidhiano 

ya Mwenge wa Uhuru na Burudani 
Kamati ya Hamasa 

na Burudani 
02:00-02:30 

Asubuhi 

Kijiji cha Ilongo  Makabidhiano ya Mwenge wa Uhuru DC Mbeya na DC 

Mbarali 
02:30-02:40 Kijiji cha Ilongo 11 Kuondoka Msafara wa Mwenge eneo 

la makabidhiano na kuwasili Kijiji 

cha Mkola 

DC Mbarali 

02:40-03:00 Kijiji cha Mkola  Ufunguzi wa Ghala la Mazao Kijiji 

cha Mkola 
Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 
03:00-03:25 Kijiji cha Mkola 35 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

kuwasili Kijiji cha Mengele 

DC Mbarali 

03:25-03:55 Shule ya 

Sekondari 

Mengele 

 CHAI 
 

Kamati ya Chakula 

na Vinywaji 

03:55-04:00 Kijiji Cha 

Mengele 
1 Kuondoka Msafara wa Mwenge  na 

kuwasili Kijiji cha Chimala 
DC Mbarali 

04:00-04:10 Kijiji cha 

Chimala 
 Kuviwezesha Mikopo Vikundi vya 

Vijana na Wanawake 

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 

04:10-04:40 Kijiji cha 

Chimala 
 Kutoa Ujumbe wa Mbio za 

Mwenge wa Uhuru 2018 

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 
04:40-05:10 Kijiji cha 

Chimala 
42 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

kuwasili Mtaa wa Igomelo 

DC Mbarali 

05:10-05:30 Kitongoji cha 

Igawa 
 Kuweka Jiwe la Msingi Vyumba vya 

Madarasa na Ofisi, Shule ya Msingi 

Mpya ya Igawa  

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 

05:30-05:50 Kitongoji cha 

Igawa 
15 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

kuwasili Kijiji cha Ipitingi 

DC Mbarali 

05:50-06:00 Kijiji cha 

Itipingi 
 Kufungua jengo la Wazazi la Kituo 

cha Afya Mawindi 

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 

06:00-06:20 Kijiji cha 

Itipingi 
 Kutoa Ujumbe wa Mbio za 

Mwenge wa Uhuru 2018 
Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 
06:20-06:25 Kijiji cha 

Itipingi 
1 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

kuwasili Mawindi Sekondari 

DC Mbarali 

06:25-07:10 Shule ya 

Sekondari 

Mawindi 

 CHAKULA CHA 

MCHANA 

Kamati ya Chakula 

na Vinywaji 
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07:10-07:30 Kijiji cha 

Itipingi 
15 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

kuwasili Kijiji cha Igava 
DC Mbarali 

07:30-07:50 Kijiji cha Igava  Kuzindua Kisima cha Maji cha 

Mkono Kijiji cha Igava 
Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 
07:50-08:00 Kijiji wa Igava 10 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

Kuwasili eneo la Muungano  

DC Mbarali 

08:00-08:10 Kipande cha 

Muungani-Ikoga 
 Kutembelea Matengenezo Maalum  

ya Barabara ya Majombe – Madibira 

eneo la Muungano – Ikoga. 

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 

08:10-09:05 Kipande cha 

Muungani-Ikoga 
52 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

kuwasili Kijiji cha Nyakazombe 
DC Mbarali 

09:05-09:25 Kijiji cha 

Nyakazombe 
 Ufunguzi wa Nyumba ya Watumishi 

wa Afya ya Familia mbili 

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 
09:25-09:45 Kijiji cha 

Nyakazombe 
14 Kuondoka Msafara wa Mwenge na 

kuwasili Kijiji cha Mahango 
DC Mbarali 

09:45-10:05 Kijiji cha 

Mahango 
 Ufunguzi Mbweni Shule ya 

Sekondari Madibira 

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 
10:05-10:10 Kijiji cha 

Mahango 
2 Msafara wa Mwenge kuondoka na 

kuwasili eneo la Mkesha 

DC Mbarali 

10:10-10:50 

Jioni 
Eneo la 

Mkesha 

 KUSOMA RISALA YA UTII 

KWA RAIS WA JAMHURI YA 

MUUNGANO WA TANZANIA 

DC Mbarali 

10:50-11:05 

Jioni 

Kijiji cha 

Mkunywa 

 Utambulisho wa Viongozi 

Mbalimbali  

DC Mbarali 

11:05-11:15 

Jioni 

Kijiji cha 

Mkunywa 

 SHAIRI Kamati ya Hamasa 

na Burudani 

11:15-11:45 

Jioni 
Kijiji cha 

Mkunywa 

 Kutoa Ujumbe wa Mbio za 

Mwenge wa Uhuru 2018 

Kiongozi wa Mbio 

za Mwenge 

11:45 -02:00 

Usiku 

Kijiji cha 

Mkunywa 

 1. Mapumziko mafupi 

2. Burudani kuendelea 

Kamati ya Hamasa 

na Burudani 

02:00-03:00 

Usiku 
Kijiji cha 

Mkunywa 

 CHAKULA CHA USIKU Kamati ya Chakula 

na Vinywaji 

03:00 -12:00 

asubuhi 
Eneo la 

Mkesha 

 SHAMRASHAMRA ZA MKESHA 

WA MWENGE WA UHURU 2018 

KUENDELEA 

WANANCHI, 

VIONGOZI NA 

VIKUNDI VYA 

BURUDANI 

23/05/2018 12:00-01:00 Kijiji cha 

Mkunywa 

 CHAI YA ASUBUHI Kamati ya Chakula 

na Vinywaji 

01:00-02:00 Eneo la Mkesha 30 Msafara wa Mwenge kuondoka na 

kuwasili Kijiji cha Sadani 
DC Mbarali 

02:00 -02:30 

 

Kijiji cha Sadani  Makabidhiano ya Mwenge wa Uhuru 

Kati ya Wilaya ya Mbarali na Mkoa 

wa Mbeya. 

DC Mbarali na RC 

Mbeya 

02:30-03:00 Kijiji cha Sadani  Makabidhiano ya Mwenge wa Uhuru 

Kimkoa 

RC Mbeya na RC 

Iringa 

03:00-11:00 Kijiji cha Sadani 110 Kuondoka  Sadani na kurejea  Rujewa 

ofisini. 
Msafara wa 

Mwenge 

 

 


