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Waombaji wa Kazi 

MTENDAJI WA KIJIJI III, 

 

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA KAZI YA MTENDAJI 

WA KIJIJI DARAJA LA III TAREHE 02/07/2020 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali, anapenda kuwataarifu 

waombaji wa kazi ya Mtendaji wa Kijiji daraja la III kuwa usaili wa njia ya mdomo (Oral 

Interview) umepangwa kufanyika tarehe 02/07/2020 katika Ukumbi wa Halmashauri 

ulioyopo katika Ofisi ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali. 

 

Tangazo hili linapatikana kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali:- 

www.mbaralidc.go.tz na tovuti ya Sekretarieti ya Ajira : www.ajira.go.tz 

 

Waombaji wote wafike asubuhi saa 3:00 kamili wakiwa na vyeti halisi vya:- 

 Vyeti vya Elimu ya Sekondari 

 Vyeti vya taaluma 

 Cheti cha kuzaliwa 

Orodha ya majina pamoja na matokeo ya waliofanya usaili kwa njia ya maandishi 

(written interview) imeambatanishwa. 

 

Nawasilisha 

 

 
Kivuma H. Msangi 

Mkurugenzi Mtendaji, 

Halmashauri ya Wilaya 

MBARALI 

 

 
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali, Mtaa wa Mpungarelini, S.L.P 237, Rujewa.              

Simu 252957440/252957447, Nukushi 025-2590089/2590108, Barua pepe: ded@mbaralidc.go.tz,   

info@mbaralidc.go.tz, Tovuti: www.mbaralidc.go.tz 
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