

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI**



# TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE KULIPIA LESENI ZA BIASHARA, LESENI ZA VILEO, USHURU WA HUDUMA NA MALAZI KABLA YA TAREHE 31/08/2018

HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA IKIWA NI PAMOJA NA KULIPIA FAINI NA KUFUNGIWA BIASHARA KWA WATAKAOSHINDWA KULIPIA LESENI NA USHURU KWA WAKATI KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA 67 CHA SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA SURA NAMBA 290.

VILEVILE TAREHE 30/08/2018 KUTAKUWA NA KIKAO KATI YA MKUU WA WILAYA YA MBARALI NA WAFANYABIASHARA WOTE WA WILAYA YA MBARALI UTAKAOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA POLISI RUJEWU KUENZIA SAA NNE KAMILI ASUBUHI.

LIPA LESENI NA USHURU KWA MAENDELEO YA HALMASHAURI YAKO.

MTAARIFU NA MWINGINE.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Kivuma H. Msangi', is written over a horizontal line.

**Ndg. Kivuma H. Msangi  
Mkurugenzi Mtendaji  
Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali**

**16.08.2018**

