

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
MKOA WA MBEYA

SIMU: 025 – 2590089/2590109
FAX: 025 – 2590108/2590089



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S.L.P 237,
RUJEWI.

20/03/2018.

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA WA MALI CHAKAVU SIKU
YA JUMAMOSI TAREHE 21/04/2018.

Mkurugenzi mtendaji wa halmashauri ya wilaya Mbarali anawatangazia wananchi wote kuwa kutakuwa na mnada wa hadhara wa mali chakavu hapo tarehe 21/04/2018 kuanzia saa nne (4:00) asubuhi katika eneo la Ofisi za Halmashauri ya Wilaya mbarali.

Mali zitakazouzwa ni pamoja na:-

Na.	Namba ya usajili	Aina ya Gari	Mahali ilipo	Maelezo Mengine
1.	STK 1115	Toyota land cruser H/TOP	Ofisi ya Mkurugenzi(W)	Haitembei
2.	STJ 7833	Land Rover 110	Ofisi ya Mkurugenzi(W)	Haitembei
3.	STJ 7845	Land Rover 110	Ofisi ya Mkurugenzi(W)	Haitembei
4.	SM 2377	Isuzu FSR 31H	Ofisi ya Mkurugenzi(W)	Haitembei

MASHARTI YA MNADA

1. Mali hizo zitauzwa zilizvyo na mahali zilipo.
2. Mnunuzi atatakiwa kulipa asilimia Ishirini na Tano(25%) ya bei Papo hapo na asilimia sabini na tano(75%) iliyobaki italipwa ndani ya siku kumi na nne(14) baada ya mnada, Akishindwa kutimiza sharti hili mnunuzi atakosa haki zake zote za ununuzi wa chombo/mali husika na amana iliyolipwa haitarudishwa.

3. Mtu yeyote atakae tamka bei ya juu kisha akashindwa kulipa asilimia ishirini na tano(25%) ya bei aliyotamka, atachukuliwa kuwa ni mwenyekutaka kuvuruga mnada na hivyo hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yake kwa mujibu wa Sheria za Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania.
4. Chombo/Mali hazita ondoshwa kwenye mnada isipo kuwa tu kama kodi zote husika zitalipwa kikamilifu au kwa kibali maalum cha kamishina wa forodha na ushuru wa bidhaa.
5. Mnunuzi atatakiwa kuondoa chombo/Mali aliyonunua katika mnada ndani ya siku saba(7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
6. Ruhusa ya kuangalia vyombo /Mali husika itakuwa siku tano (5) kabla ya tarehe ya mnada husika ambayo ni kuanzia tarehe 16/04/2018 hadi tarehe 20/04/2018.

.....

Mganga Ngomuo.

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji(W)
MBARALI.