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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali anakaribisha maombi ya
kazi kutoka kwa watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za kazi kama
ifuatavyo;-

1.0 MTENDAJI_ WA KIJIJI DARAJA 1l - NAFASI 2

1.1 Sifa za Mwombaji:-

1. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne/Sita

2. Awe amehitimu Mafunzo ya Astashahada/ Cheti katika moja ya fani zifuatazo:

e Utawala

e Rasilimali watu

e Sheria

* Maendeleo ya Jamii

e Elimu ya Jamii

e Usimamizi wa Fedha au

e Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.2 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia Viwango vya Serikali kwa ngazi ya Mshahara TGS B kwa Mwezi

1.3 MAJUKUMU YA KAZI

[ ]

Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na
Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaii wa Mipango ya Maendeleo ya

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na taratibu za uendeshaji wa Serikali ya Kijiji
Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini na
kuongeza uzalishaji mali



1.4 MASHARTI YA JUMLA
e Awe Raia wa Tanzania

e Awe na Umri wa Miaka 18 hadi 45

e “Testimonials, Provisional Results, Statement of Result’ na hati za matokeo kidato
cha Nne na Sita (form IV na VI Result Slips) HAVITAKUBALIWA.

e \Waombaji waliosoma Nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa na
kuthibitishwa na mamlaka husika (NECTA, NACTE na TCU)

¢ Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwa kuomba
isipokuwa kama wana Kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

o Uwasilishaji taarifa za sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua Stahiki za
Kisheria

e \Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za
uhakika kwa ajili ya mawasiliano

1.5 NAMNA YA KUTUMA MAOMBI; -
Kila muombaji wa kazi awasilishe barua iliyoandikwa kwa mkono ikiambatana na;-

e Wasifu Binafsi (CV)

e Vivuli vya Vyeti vya Elimu na Ujuzi
e Majina matatu ya wadhamini

e Cheti cha kuzaliwa

e Picha mbili za “Passport Size"

1.6. Maombi yote yatumwe kupitia anuani ya posta kama ifuatavyo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 237,

RUJEWA — MBARALI.

1.7 Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30/04/2021 Siku ya ljumaa, muda wa

9.30 alasiri
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HALMASHAURI YA WILAYA,
MBARALI.



