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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali anakaribisha maombi ya
kazi kutoka kwa watanzania wenye sifa na uwezo wa Kujaza nafasi za kazi kama

ifuatavyo;-

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA 1l — NAFASI 3

Sifa za Mwombaji:-
1. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne/Sita
2. Awe na Cheti/Astashahada NTA Leve 5 katika moja ya fani zifuatazo:

e Utawala
¢ Rasilimali watu
e Sheria

e Maendeleo ya Jamii

e Elimu ya Jamii

¢ Usimamizi wa Fedha au

e Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na

Serikali.

MSHAHARA
Mshahara utaanzia Ngazi ya TGS B

MAJUKUMU YA KAZI
e Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

e Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na

e Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na taratibu za uendeshaiji wa Serikali ya Kijiji

e Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umasikini na
kuongeza uzalishaji mali



*

MASHARTI YA JUMLA

Awe Raia wa Tanzania

Awe na Umri wa Miaka 18 hadi 45

“Testimonials, Provisional Results, Statement of Result” na hati za matokeo kidato
cha Nne na Sita (form IV na VI Result Slips) HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma Nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa na
kuthibitishwa na mamlaka husika (NECTA, NACTE na TCU)

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwa kuomba
isipokuwa kama wana Kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Uwasilishaji na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua Stahiki za Kisheria
Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za
uhakika kwa ajili ya mawasiliano

NAMNA YA KUTUMA MAOMBI;-
Kila muombaji wa kazi awasilishe barua iliyoandikwa kwa mkono ikiambatana na;-

Wasifu Binafsi (CV)

Vivuli vya Vyeti vya Elimu na Ujuzi
Majina matatu ya wadhamini
Cheti cha kuzaliwa

Picha mbili za “Passport Size”

Maombi yote yatumwe kupitia anuani ya posta kama ifuatavyo:-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 237,

RUJEWA — MBARALI.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 28/05/2020 Siku ya Alhamisi, muda wa 9.30
alasiri
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Kivuma H. Msangi,
MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
MBARALI.



