
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

TANGAZO TANGAZO TANGAZO 

WANANCHI WOTE WA WILAYA YA MBARALI 

MNATANGAZIWA KUWA, SIKU YA TAREHE 24/02/2018 

AMBAYO NI JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI, 

TUNAADHIMISHA SIKU HIYO KWA KUFANYA USAFI WA 

MAZINGIRA KAMA ILIVYOAGIZWA NA RAIS WA JAMUHURI 

YA MUUNGANO WA TANZANIA MHESHIMIWA DR. JOHN 

POMBE MAGUFULI.  

AIDHA WANANCHI WOTE MNATAKIWA KUSHIRIKI ZOEZI 

HILI MUHIMU KWA KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA 

KATIKA MAENEO YANAYOWAZUNGUKA KUANZIA SAA 1;00 

HADI SAA 4;00 ASUBUHI 

HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA KWA WALE WOTE 

AMBAO ITABAINIKA KUWA MAENEO YAO NI MACHAFU 

WATENDAJI WA KATA, VIJIJI, WENYEVITI WA MITAA NA 

VITONGOJI MNAAGIZWA KUSIMAMIA ZOEZI HILI. 

 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA  

MKUU WA WILAYA YA MBARALI  

MHE. REUBEN MFUNE 

 


