
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI 

 

TANGAZO 

MKUU WA WILAYA YA MBARALI MHE. REUBEN MFUNE ATAFANYA 

ZIARA KATIKA KATA ZOTE ZENYE UJENZI WA VYUMBA VYA 

MADARASA KUANZIA TAREHE 29/12/2020 HADI TAREHE 30/12/2020. 

HIVYO MKUU WA WILAYA AMEAGIZA KUWA ATAKAPOKUWA 

AKIFANYA ZIARA AKUTE SHUGHULI ZA UJENZI WA VYUMBA VYA 

MADARASA ZINAENDELEA ILI SHULE ZITAKAPOFUNGULIWA 

WANAFUNZI WOTE WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA 

KWANZA WAWEZE KUANZA MASOMO. 

VILEVILE MKUU WA WILAYA AMEWAAGIZA VIONGOZI WOTE WA 

NGAZI YA KATA, VIJIJI NA VITONGOJI KUZITANGAZIA JAMII ZA 

WAFUGAJI KUWA, KUNA UUZWAJI WA VITALU VYA NARCO, HIVYO 

WANATAKIWA WAANDIKE BARUA ZA MAOMBI NA MAELEKEZO YA 

JINSI YA KUOMBA YANAPATIKANA OFISI YA KATIBU TAWALA 

WILAYA (DAS). 

SAMBAMBA NA HILO AMEWAAGIZA WATENDAJI WA KATA NA VIJIJI 

KULETA TAKWIMU ZA WAFUGAJI WENYE NG'OMBE ZAIDI YA 50 

KATIKA MAENEO YAO IKIWA NI PAMOJA NA WATUMISHI WENYE 

MIFUGO NA NIA YA KIMILIKI VITALU HIVYO. 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA, 

                                               
Kivuma H. Msangi 

MKURUGENZI MTENDAJI 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI 

22/12/2020 

 

 

 

 

 

 


