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TANGAZO TANGAZO TANGAZO
WANANCHI WOTE WA WILAYA YA MBARALI MNATANGAZIWA KUWA, SIKU YA TAREHE 25/11/2017 AMBAYO NI JUMAMOSI YA MWISHO WA MWEZI, TUNAADHIMISHA SIKU HIYO KWA KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA KAMA ILIVYOAGIZWA NA MHESHIMIWA RAIS WA JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA DR. JOHN POMBE MAGUFULI. 
AIDHA WANANCHI WOTE MNATAKIWA KUSHIRIKI ZOEZI HILI MUHIMU KWA KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA KATIKA MAENEO YANAYOWAZUNGUKA KUANZIA SAA 1;00 HADI SAA 4;00 ASUBUHI
HATUA ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA KWA WALE WOTE AMBAO ITBAINIKA KUWA MAENEO YAO NI MACHAFU
WATENDAJI WA KATA, VIJIJI, WENYEVITI WA MITAA NA VITONGOJI MNAAGIZWA KUSIMAMIA ZOEZI HILI.
. ATAKAESIKIA TANGAZO HILI AMTAARIFU NA MWINGINE

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA 
MKUU WA WILAYA YA MBARALI 
MHE. REUBEN MFUNE
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