JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI

Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na: MDC/F.10/VOL.IV/28/35 Tarehe: 12 Machi, 2021

TAARIFA KWA UMMA

MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO KIASI CHA SH.
1,010,267,500.00

Kichwa cha habari hapo juu chahusika.

Katika kutekeleza Bajeti ya Mwaka 2020/21 Halmashauri imepokea fedha kiasi cha Sh.
1,010,267,500.00 ambayo ni sehemu ya Bajeti ya Maendeleo kwa ajili ya utekelezaji wa
miradi ya Maendeleo katika Idara za Elimu na Afya. Kati ya fedha hizo kiasi cha Sh.
472,517,000.00 ni Fedha za Ndani kutoka Serikali Kuu na Sh. 537,750,500.00 ni fedha
za Nje. Mchanganuo wake ni kama inavyoonekana kwenye majedwali;

A: IDARA YA ELIMU MSINGI (FEDHA ZA NDANI- SERIKALI KUU)

NA | MRADI : KIASI

i Kuwezesha umaliziaj wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Azimio Mapula

2. Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Igalako

3 Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Maendeleo

4, Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Lyambogo

5. Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,517,000.00
Msingi Mabadaga B

6. Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Magigiwe

f Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Matebete

8. Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Mkandami B

9. Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa katika Shule ya 12,500,000.00
Msingi Mkola

JUMLA | 112,517,000.00
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B: IDARA YA ELIMU SEKONDARI (FEDHA ZA NDANI- SERIKALI KUU)

‘I NA | MRADI KIASI
13, Ujenzi wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari [pwani 30,000,000.00
Ujenzi wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Ihanga- 30,000,000.00
Mbarali :
3. Ujenzi wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari 30,000,000.00
Nyamakuyu
4. Ujenzi wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari 30,000,000.00
Mwatenga
5. Ujenzi wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari 30,000,000.00
Itamboleo
6. Ujenzi wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari 30,000,000.00
Kapunga
7. Ujenzi wa chumba cha maabara katika Shule ya Sekondari Muwale 30,000,000.00
JUMLA | 210,000,000.00

C: IDARA YA AFYA (FEDHA ZA NDANI- SERIKALI KUU)

NA | MRADI KIASI

1. Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya lheha 25,000,000.00
2. Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya Magigiwe 25,000,000.00
3; Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya Azimio 15,000,000.00
4. Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya Mwanavala 25,000,000.00
5. Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya Mbalino 20,000,000.00
6. Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya Muwale 25,000,000.00
7. Ukamilishaji wa ujenzi wa zahanati ya Manienga 15,000,000.00

JUMLA | 150,000,000.00

D: IDARA YA AFYA (FEDHA ZA NJE- MFUKO WA PAMOJA WA AFYA- HBF)

NA | MAELEZO YA MATUMIZI KIASI

1. Fedha za Utekelezaji wa shughuli Ngazi ya Wilaya (CHMT) 80,663,000.00

2 Fedha zilizotakiwa/zinazotakiwa kwenda Hospitali ya Chimala na Kituo 53,775,000.00
cha Afya St. Bakhita

3. Fedha za utekelezaji wa shughuli za Hospitali, Vituo vya Afya na Zahanati 403,312,500.00

JUMLA 537,750,500.00

Katika kutelekeleza nguzo za utawala bora unaoendeshwa na Serikali ya Awamu ya
Tano Wananchi wanayo haki ya kupata Taarifa ya fedha za Miradi ya Maendeleo
inayotekelezwa na Serikali na wadau mbalimbali. Ofisi itakuwa inawapatia Taarifa kila

inapopokea fedha za Miradi.
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Nakala: 1. Mkuu wa Wilaya ya Mbarali - Kwa Taarifa

2. Mhe. Mwenyekiti wa Halmashauri (W) Mbarali - Kwa Taarifa
2
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