
TAARIFA KWA UMMA 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA 

MBARALI, NDG. KIVUMA H. MSANGI ANAWAALIKA 

WANANCHI WOTE WA WILAYA YA MBARALI KATIKA 

KUSHEREHEKEA MAADHIMISHO YA SIKU YA WANAWAKE 

DUNIANI AMBAYO KILELE CHAKE KITAFANYIKA SIKU YA 

ALHAMISI YA TAREHE 08/03/2018 KATIKA VIWANJA VYA 

SHULE YA MSINGI IBARA JIRANI NA HOSPITALI YA WILAYA 

YA MBARALI. 

MGENI RASMI KATIKA MAADHIMISHO HAYO ATAKUWA 

NAIBU WAZIRI WA KILIMO MHE DR. MARY MWANJELWA. 

SHUGHULI MBALIMBALI ZA KIUCHUMI  ZINAZOFANYWA NA 

WANAWAKE ZITAONYESHWA ZIKIONGOZWA NA BURUDANI 

MBALIMBALI ZIKIWEMO, NGOMA ZA ASILI, MATARUMBETA, 

KWAYA, LIVE BAND NA NYINGINEZO NYINGI. 

SHUGURI ZOTE ZINATARAJIWA KUANZA SAA TATU 

ASUBUHI 

WOTE TUNAKARIBISHWA 

 

IMETOLEWA NA KITENGO CHA MAHUSIANO NA HABARI 

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI 

 


