

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI



Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na. MDC/ S.20/VOL.V/5/181

26/05/2021

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya anapenda kuwataarifu Waombaji wa kazi nafasi ya Mtendaji wa Kijiji III waliofanya usaili tarehe **20-21 Mei, 2021** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama ilivyoorodheshwa katika tangazo.

2. Waombaji waliofaulu wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri tarehe 01 Juni 2021 wakiwa na vyeti halisi (**Original Certificates**) ili viweze kuhakikiwa kabla ya kupewa Ajira.

3. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI	KADA
1	SAMWELI E.LUNDA	MTENDAJI KIJIKI III
2.	CLARA F.MWANYINGILI	MTENDAJI KIJIKI III

Limetolewa na;

Kivuma H. Msangi

**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA MBARALI**