
Katika Maadhimisho ya siku ya Wazee Duniani, ambayo kila Mwaka hufanyika tarehe Mosi ya Mwezi wa 

Kumi. Wilaya ya Mbarali imeadhimisha siku hiyo katika Kata ya Kongolo ambapo Mgeni Rasmi alikuwa  

Mkuu wa Mkoa Mbeya  Mhe, Juma Homera ambaye  aliwakilishwa na Mkuu wa Wilaya Mbarali Kanali 

Denis Mwila. 

Kabla ya Kuanza Maadhimisho hayo Mgeni Rasmi alitembela kituo cha Afya cha afya cha Azimio Mswswi 

na kujionea huduma zitolewazo hapo na kuwapongeza, vilvile Mgeni Rasmi ambaye pia ni Mkuu wa 

Wilaya Mbarali alitembelea Boma la jengo la Wazee na kuona ukamilishaji wake ambapo Wazee 

waliomba Ofisi ya Mkuu wa Wilaya na Mkurugenzi kuwasidia katika ukamilishaji wa Boma Hilo 


